



**CHAMA CHA WAFANYAKAZI WA VIWANDA BIASHARA,
TAASISI ZAFEDHA, HUDUMA NA USHAURI
(TUICO)**

FOMU YA MGOMBEA UONGOZI NGAZI YA TAWI

(Zijazwe nakala tatu, moja iwasilishwe kwa Katibu wa Tawi, ya Pili kwa Katibu wa Mkoa na ya Tatu ibakie kwa mgombea. Fomu zijazwe kwa ukamilifu)

A. MAELEZO BINAFSI YA MGOMBEA:

1. Jina la Mgombea:.....
Anuani Simu:..... Email.....
2. Jinsia ya Mgombea:
3. Tarehe ya kuzaliwa:
4. Elimu ya Mgombea:
5. Kazi ya Mgombea.....
6. Mwajiri wako:
- Anuani Simu:.....
- Fax:..... Email:
7. Tawi lako:
8. Sekta Kichama:
9. Namba ya Kadi ya Uanachama:
10. Uhai wa Mwanachama Ki-Katiba.....
11. Nafasi unayogombea:

B. MAELEZO MAFUPI YA MAISHA YAKO NA UZOEFU WAKO KATIKA CHAMA:
(Kama nafasi haitoshi tumia karatasi ya ziada)

.....

.....

.....

.....

.....

.....

.....

.....

.....

.....

C. WADHAMINI WAKO

(Wadhamini wawe Wanachama watano toka sehemu yako ya kazi)

NA.	JINA LA MDHAMINI	JINSIA	NAMBA YA KADI	SEHEMU YA KAZI	SIMU/EMAIL	SAHIHI
1						
2						
3						
4						
5						

D. NATHIBITISHA KWAMBA MAELEZO YA HAPO JUU NI SAHIHI NA YA UKWELI MTUPU

SAHIHI YA MGOMBEA:.....

TAREHE:.....

E. NATHIBITISHA KUPOKEA FOMU YA MGOMBEA TAREHE:..... NA MAELEZO YAKE NI SAHIHI

JINA LA KATIBU WA TAWI.....

SIMU:.....EMAIL:

SAHIHI YA KATIBU WA TAWI.....

TAREHE:.....

MHURI:.....

JINA LA KATIBU WA MKOA.....

SAHIHI YA KATIBU WA MKOA.....

TAREHE:.....

MHURI:.....